phim hoạt hình siêu nhân người nhện việt nam sản xuất

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi linhkien909, 19/10/17.

1. Nơi ở:

empty
  2. Tình trạng:

empty
  3. Giá:

1,111,111 VNĐ
  4. Điện thoại:

0979905931
  5. Địa chỉ:

275 Quan Nhân Thanh Xuân Hà Nội (Bản đồ)
  6. Thông tin:

19/10/17, 0 Trả lời, 223 Đọc
  1. linhkien909

linhkien909 New Member

Spiderman Frozen Elsa Joker hulk superman (super hero)

Đặc trị cho các bé lười ăn biếng ăn- quấy khóc nghịch ngợm, hiếu động,mất ăn mất ngủ, gầy gò, hay nhút nhát,

Xin chào các bố các mẹ, nhóm bọn em đang làm phim hoạt hình cho trẻ em, nội dung rất hấp dẫn,hoàn toàn không độc hại với các con,đặc biệt đặc trị các bệnh lười ăn, quấy khóc, nghịch như giặc,chạy nhảy.....các mẹ chỉ cần bật cho các con xem đảm bảo, các con ngồi im re , ăn uống cứ phải gọi là nhanh còn kịp [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG], quấy khóc nín ngay tức thì [​IMG][​IMG][​IMG], đã thử nghiệm với ông con nhà em và đứa cháu,rất hiệu quả, mà các con lại rất thích xem, kích thích não bộ ,tăng trí tưởng tượng , và thông minh, rất hy vọng các mẹ xem thì hãy share và Subscribe kênh nhé ,để không bỏ lỡ video mới nhấn của nhóm up lên ạ, [​IMG][​IMG][​IMG].người việt ưu tiên dùng hàng việt ạ, để có động lực mai nhóm em sẽ ra tập ạ [​IMG]:) mọi người click vào để xem video ạ [​IMG]:)

Kênh TOM TV mời mọi người Subscribe https://www.youtube.com/channel/UCGr9EUbFpUn6SvojE_7ioJA

Tập phim 1 Kéo Co trong công viên hòa bình

Người Nhện -Hulk sức mạnh-Joker láo cá -Người Nhện đen- Công chúa đóng băng Elsa

**********************************************************************************

TOM TV ra mắt tập mới ạ, phim hoạt hình do việt nam sản xuất, dành cho các bé hiếu động , lười ăn , nghịch ngợm hay quấy khóc ạ, tăng trí thông minh cho các bé,

Tập phim 2 Quả Táo (Apple ) rơi trong công viên hòa bình

Người Nhện -Hulk sức mạnh-Joker láo cá -Người Nhện đen- Công chúa đóng băng Elsa

Kênh TOM TV mời mọi người Subscribe https://www.youtube.com/channel/UCGr9EUbFpUn6SvojE_7ioJA